Author: r***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: nice hair style
Màu sắc: Lanh nâu
Price: 246.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Dark Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 255 g |
| Chiều dài | 64 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2310286166238644 |
Author: r***2
Date:
Review: nice hair style
Màu sắc: Lanh nâu
Author: 8***0
Date:
Review: Value for money: tóc rất đẹp,đỉnh của sự kiêu sa
Màu sắc: Lanh nâu
Author: t***2
Date:
Review: Màu thực tế sáng hơn hình, không phải nâu đồng như trong hình . Chưa biết cách đội , ướm thử lên đầu tự nhiên thấy mình giống bê đê dễ sợ🤩. Tóc mượt, tạm đc.
Màu sắc: Lanh nâu
Author: x***7
Date:
Review: Hàng này to quá
Màu sắc: Dark Brown
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm